आपला दैनिक जन्मकुंडली 6 डिसेंबर 2018 – बस्टल

आपला दैनिक जन्मकुंडली 6 डिसेंबर 2018 – बस्टल

Entertainment

आमच्या राशीयम चिन्हाद्वारे आपल्या आयुष्याबद्दल जे काही म्हटले जाते त्याबद्दल आम्ही सतत उत्सुक असतो, ते कोणत्या चिन्हे आहेत किंवा कोणत्याही चिन्हात संबंधांमधील संघर्ष कशा प्रकारे हाताळतात. म्हणूनच बस्टलने मायलाईफक्रेटेड डॉट कॉमच्या न्यू यॉर्क शहर स्थित एका ज्योतिषी मक्का वूड्सला आपल्या आयुष्यात प्रत्येक दिवशी ज्योतिषशास्त्र कसे प्रभावित करीत आहे याबद्दल सांगितले आहे. आजचा विषयः 6 डिसेंबर 2018 ला आपला दैनिक कुंडली.

चंद्र आशावादी आणि साहसी धनगारामध्ये भाग्यवान बृहस्पतिशी जुळत असताना एका मोठ्या ध्यानात दिवस सुरु होतो. चंद्र आणि बृहस्पति एकत्र काम करत असताना, आपण स्वतःला एक चांगला-मूडमध्ये शोधून काढू आणि दिवसा जप्त करण्यास तयार आहोत. आणि आपल्या वतीने बृहस्पतिची नशीब आपल्यावर कार्यरत असल्याने आपल्याकडे संधी आणि चांगले भविष्य मोठे असावे. दिवसाचा आणखी एक हायलाइट येतो कारण स्पोकिओपिकमध्ये संप्रेरक बुध पुढे वळतो, ज्यामुळे पुन्हा वेग मिळविण्यासाठी आम्हाला मदत होते.

आज रात्री उशिरापर्यंत, विंदेचा थोडासा धक्का लागतो कारण धनुष्य चंद्रमाचे चक्रीवादळ मासांमध्ये संवेदनशील मार्सने बंद होते, त्यानंतर नेपच्यूनच्या मेसेंपमध्ये बंद होते, ज्यामुळे आम्हाला आपल्या भावनांमध्ये येऊ शकते. धनुर्विद्यासमवेत उद्याचे नवीन चंद्र जवळ येत असल्याने, हे इमोज उर्जा वापरण्याचा सर्वोत्तम मार्ग म्हणजे आम्हाला वाटेल त्या वाटण्यासारखे आणि त्यास सोडण्याची जागा देऊन. नवे चंद्रमा शुभ मानले जाईल आणि नवीन उर्जेचे स्वागत करण्याचा सर्वोत्तम मार्ग म्हणजे वृद्धांना सोडून देणे.

आज आपल्या चिन्हासाठी तार्यांचा अर्थ काय आहे ते पाहण्यासाठी खाली वाचा आणि आपले डिसेंबर 2018 चे कुंडली पहा .

मेष (21 मार्च – 1 एप्रिल)

टीना गॉंग / बस्टल

आपल्यासाठी जोखीम घेण्याची वेळ आली आहे. हे अनावश्यक असण्यासारखे नाही आणि हे काही यादृच्छिक करण्याबद्दल नाही. हे आपल्याला सहजपणे जाणवत असलेल्या एखाद्या गोष्टीवर अवलंबून आहे. मेष, विसरु नका. फक्त त्याचबरोबर जा. आपल्या आत्म्याला हे आवश्यक आहे हे माहित आहे.

वृषभ (20 एप्रिल – 20 मे)

टीना गॉंग / बस्टल

आपण कदाचित आपल्या दीर्घकालीन आर्थिक भविष्याबद्दल विचार करत असाल. चांगली बातमी अशी आहे की आपली आर्थिक व्यवस्था चालू आहे. गोष्टी आपल्या फायद्याकडे वळत आहेत याची शंका घेण्याचा प्रयत्न करा. वेगळ्या नोटवर, आपल्याला गरज असलेल्या लोकांना मदत करण्यास आवडते परंतु ते अधिक न करण्याचा प्रयत्न करा. ‘नाही’ म्हणणे आपल्यासाठी ठीक आहे.

मिथुन (21 मे – 20 जून)

टीना गॉंग / बस्टल

भागीदारी म्हणजे जिथे आपल्याला आज यश मिळेल. आपण एखाद्या प्रभावशाली व्यक्तीशी देखील कनेक्ट होऊ शकता जो आपल्याला आपल्या पंखांखाली आणू शकतो आणि आपल्या ध्येय पुढे ठेवण्यास मदत करतो. रोमँटिक रिलेशनशिप रूट घेऊ शकते परंतु ते आपल्या अपेक्षा नाकारू शकते. काहीतरी वेगळ्यासाठी उघडा.

कर्करोग (21 जून – 22 जुलै)

टीना गॉंग / बस्टल

आज काम करायला तुम्हाला मूड आवडत आहे. आपले कार्य नैतिक इतरांद्वारे लक्ष न दिल्यास, आपण कामाच्या थोड्या तपशीलांचा विचार केल्याशिवाय बरेच काही घेत नाही याची काळजी घ्या. तथापि, आपल्यासाठी वाढ आणि संधी क्षितिजावर आहे.

लियो (जुलै 23 – ऑगस्ट 22)

टीना गॉंग / बस्टल

मजा आणि रोमांस आपल्या मार्गावर आहेत परंतु आपण येणार्या गुड्सचा फायदा घेण्यासाठी, आपल्याला भूतकाळ सोडून जाण्यास इच्छुक असेल. हे जाणून घ्या की ब्रह्माण्ड आपल्या अंतःकरणाची इच्छा आणू इच्छित आहे. जेव्हा आपल्या सर्जनशील प्रतिभाचा प्रश्न येतो तेव्हा आपल्या सामर्थ्याची मालकी घेण्याची वेळ आली आहे.

कन्या (ऑगस्ट 23 – सप्टेंबर 22)

टीना गॉंग / बस्टल

आपल्याला आवश्यक असलेले समर्थन आजकाल येते परंतु आपल्याला मदतीचा विरोध करण्यास उद्युक्त करणे आवश्यक आहे. दुसर्या शब्दात, बदल करण्यासाठी आपल्या सभोवतालचे लोक एकत्र येऊ द्या. घर आणि कुटुंब दोन्ही आपल्यासाठी एक विश्रांती आणि संसाधन आहेत. तसेच, गरजू प्रकारासाठी आपल्या मार्गातून बाहेर जाण्यास बाध्य नाही.

तुला (सप्टेंबर 23 – ऑक्टो 22)

टीना गॉंग / बस्टल

आपल्या शब्द आणि कल्पनांच्या बाबतीत आज आपण प्रेरणा घेत आहात. आपले शब्द आता मोठा प्रभाव पाडू शकतात, म्हणून जर आपल्याला महत्वाची संभाषण करण्याची आवश्यकता असेल तर मीटिंग आयोजित करा किंवा संदेश पाठवा – ते करा. आपण परिणामांमुळे प्रसन्न होऊ शकता. फक्त त्यावर विचलित करू नका.

वृश्चिक (ऑक्टो 23 – नोव्हेंबर 21)

टीना गॉंग / बस्टल

जर आपल्याला असे वाटले असेल की आपण एका विचित्र कोळशात अडकले आहात तर तो धूर लवकरच उठला पाहिजे. त्याच वेळी, आपण स्वत: ला आणि आपल्या क्षमतेबद्दल अधिक आत्मविश्वास अनुभवला पाहिजे, ज्यामुळे आपल्याला काही पैसे कमविण्यास मदत करावी. जरी ते खूप वेगवान खर्च करू नका.

धनुष्य (नोव्हें 22 – डिसेंबर 21)

टीना गॉंग / बस्टल

आज आपण चांगले विब्स उकळवा, साग, कारण तुम्ही पात्र आहात. आपण त्यास उघडल्यास, आपण कदाचित आपल्या स्वत: ला काही चांगले ऊर्जा आकर्षित करण्यास देखील शोधू शकता. आपण एखाद्या विशिष्ट परिस्थितीबद्दल अस्पष्ट किंवा गोंधळलेला असल्यास आपण आता स्पष्ट गोष्टी पाहू शकता. त्याबद्दल स्वत: वर कठोर न होण्याचा प्रयत्न करा.

मकर (डिसें 22 – जानेवारी 1 9)

टीना गॉंग / बस्टल

आज आपल्यासाठी एक आशीर्वाद आशीर्वाद मिळू शकेल परंतु कोणत्याही परिस्थितीत स्वत: च्या कार्य करण्याच्या प्रयत्नांबद्दल निराशावादी किंवा मोहक होऊन त्या आशीर्वादांना रोखू नका. वेगळे विचार करण्यासाठी स्वत: ला आव्हान द्या. आणि जर तुम्हाला त्यास मदत हवी असेल तर मित्रांना कॉल करा.

कुंभार (जानेवारी 20 – फेब्रुवारी 18)

टीना गॉंग / बस्टल

आपण आज किती नशीबवान आहात हे शोधणार आहात, आपण ओळखत असलेल्या एखाद्या व्यक्तीस आपल्याला अशा संधीमध्ये प्लग करण्यात मदत होऊ शकते ज्यामुळे काही मोठ्या गोष्टी होऊ शकतात. तथापि, दुसरा संधी देऊ नका की आपण संधीला पात्र आहात किंवा नाही. आपण आणि आपला समुदाय एक कारणाने आहे.

मीन (फेब्रुवारी 1 9 – 20 मार्च)

टीना गॉंग / बस्टल

आपल्या करिअरसाठी काही मोठी गोष्टी घडत आहेत. आपण मोठ्या प्रकल्पाचे संचालन किंवा आपल्या कार्यासाठी काही लक्ष वेधण्याची संधी प्राप्त करू शकता. आता पुढे जाण्यासाठी की आपल्या स्वतःवर विश्वास आहे. स्वत: च्या जुन्या आवृत्तीत जाऊ द्या म्हणजे आपण शीर्षस्थानी पोहचू शकाल.