आयर्लंड 2019 मध्ये चार विश्वकरंडक स्पर्धांचे आयोजन करणार – क्रिकबझ

आयर्लंड 2019 मध्ये चार विश्वकरंडक स्पर्धांचे आयोजन करणार – क्रिकबझ

Sports
<मेटा सामग्री = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/105497/ireland-to-host-four-world -कप-सहभागी-2019 मध्ये "itemprop =" mainEntityOfPage ">

आयर्लंड क्रिकेट

<मेटा सामग्री =" क्रॅम्ड होम शेड्यूल दोन हाय प्रोफाइलमध्ये सँडविच केलेले आहे आयरीशियन संघासाठी परदेशी आउटिंग "itemprop =" वर्णन ">

क्रिकबझ कर्मचारी

<सेक्शन>

<मेटा सामग्री = "5 9 5" आयटमप्रॉप = "रुंदी"> <मेटा सामग्री = "370" आयटमप्रॉप = "उंची"> <मेटा सामग्री = "https: // i / news / fth / 5 9 5x370 / कथा / 2018 / डीसी / 6 // prv_15440917 10.jpeg "itemprop =" url ">  घरगुती उत्कर्षानंतर आयर्लंड दोन कसोटी सामने खेळेल - देहरादूनमधील अफगाणिस्तानविरुद्ध आणि इंग्लंडविरुद्ध लॉर्ड्सच्या

घरच्या बहिष्कारानंतर आयर्लंड दोन कसोटी सामने खेळेल – देहरादूनमधील अफगाणिस्तानविरुद्ध आणि इंग्लंडविरुद्ध लॉर्ड्स येथे © गेट्टी

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी">

इंग्लंडच्या 10-संघाच्या विश्वचषक स्पर्धेपूर्वी 2019 च्या मध्यभागी आयर्लंड चार डब्ल्यूसी स्पर्धांमध्ये मेजवानी देईल – इंग्लंड, विंडीज, बांग्लादेश आणि अफगाणिस्तान – मेगा टूर्नामेंटसाठी तंदुरुस्त होण्यास मदत करते आणि घरातील लोकही त्यांचे तारे कृतीत पाहण्याची संधी देतात. विश्वचषक पात्रता गमावलेल्या झिम्बाब्वेने जुलैमध्ये तीन एकदिवसीय आणि अनेक टी -20 सामने खेळण्यासाठी देशाला दौरा करावा.

दोनपैकी एक म्हणून आयसीसीच्या ताज्या पूर्ण सदस्यांना अफगाणिस्तान, आयर्लंडसह 3 मे ते 13 जुलै 201 9 या कालावधीत देशभरात 16 आंतरराष्ट्रीय खेळांचे आयोजन केले जाईल. आयर्लंड प्रत्येक सामन्यात एक गेम आयोजित करणार आहे. दुसर्या दिवशी, झिंबाब्वे मालिकेपूर्वी ब्रेक घेण्याआधी.

आयर्लंड प्रथम मेलाहुड क्रिकेट क्लब येथे प्रथम एकदिवसीय सामन्यांसाठी इंग्लंडची मालिका करेल. तिसऱ्या आणि त्यानंतर विंडीज आणि बांगलादेशच्या बरोबरीने त्रिकोणी मालिकेतील सामन्यात प्रत्येक संघ चार सामने खेळतो. क्लॉन्टरफ क्रिकेट क्लब आणि मालहाइड या मालिकेसाठी कर्तव्याची वाटणी करत आहेत. 17 मे रोजी मालहाईड येथे अंतिम फेरी गाठण्यासाठी ही मालिका 5 मे रोजी संपेल.

अफगाणिस्तानाचा पहिला गेम दोन दिवसात बनवला जातो, 1 9 आणि 21 मे रोजी स्टॉर्मॉन्ट् येथे आशियाई देश दोन एकदिवसीय सामने खेळत आहे.

“2018 हा आयरीश क्रिकेटसाठी बर्याच प्रकारे एक यशस्वी वर्ष होता, 201 9 आपल्या खेळासाठी आणखी एक महत्वाचा वर्ष ठरला आहे. पुढच्या मोसमात आम्ही पाच पूर्ण सदस्य राष्ट्रांचे आयोजन करणार आहोत – बर्याच वर्षांपासून अनेक संघ येथे खेळलेले नाहीत, “क्रिकेट आयर्लंडचे मुख्य कार्यकारी अधिकारी वॉरेन डिट्रोम म्हणाले. <सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> “आम्ही डब्लिनमध्ये आठ सामने आणि नॉर्दर्न आयर्लंडमध्ये आठ सामने होस्ट करणार आहोत. आमच्या चार आंतरराष्ट्रीय मालाहाइडमध्ये पाच सामने, क्लॉन्टार्फमधील तीन, स्टॉर्मंट येथे पाच आणि ब्रीडी येथे तीन सामने. ट्रिप सीरिजमध्ये सहभागी असलेल्या सर्व टीम्स ट्रेव्हल इफेक्ट्स कमी करण्यासाठी आणि त्या खेळासाठी क्रिकेट विश्वचषक 201 9 च्या उभारणीचा भाग म्हणून त्या बाजूंना प्रशिक्षण आणि संधी वाढवण्याची संधी वाढविण्यासाठी त्याच शहरात स्थित आहेत. “

क्रॅम्ड होम शेड्यूल आयरिश संघासाठी दोन हाय प्रोफाइल प्रोफाइलच्या दरम्यान सँडविच केलेले आहे. अफगाणिस्तानाविरुद्ध संपूर्ण मालिका खेळण्यासाठी ते पुढच्या वर्षी फेब्रुवारीत भारतात येतील, ज्यात त्यांचा पहिला कसोटी क्रिकेटचा समावेश आहे. तसेच जुलै महिन्यात इंग्लंड दौऱ्यावर लॉर्ड्सच्या दुसर्या टेस्टसाठी (4 दिवसीय सामन्यासाठी) इंग्लंड दौऱ्यावर त्यांचा प्रवास होईल. स्टेडियम.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> शेड्यूल:

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> 23 फेब्रुवारी: पहिला टी 20 आय – आयर्लंड व्ही अफगाणिस्तान

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> 24 फेब्रुवारीः दुसरा ट्वेंटी 20 – आयरलँड व्ही अफगाणिस्तान

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> 26 फेब्रुवारी : तिसरा टी 20 आय – आयर्लंड व्ही अफगानिस्तान

<विभाग आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> 2 मार्च: पहिला एकदिवसीय सामना – आयर्लंड व्ही अफगाणिस्तान

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी" >

4 मार्च: दुसरा एकदिवसीय सामना – आयर्लंड विरुद्ध अफगाणिस्तान

<विभाग आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> 7 मार्च: तिसरा एकदिवसीय सामना – आयर्लंड विरुद्ध अफगाणिस्तान

< सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> 9 मार्च: चौथा ओडीआय – आयर्लंड व्ही अफगाणिस्तान

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> 12 मार्च: 5 वे एकदिवसीय – आयर्लंड व्ही अफगाणिस्तान

<विभाग आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> 17-21 मार्च: कसोटी सामना – आयर्लंड अ अफगानिस्तान

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> 24-27 जुलै: कसोटी सामना – इंग्लंड विरुद्ध आयर्लंड

<विभाग आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी">

© क्रिकबझ <मेटा सामग्री =" https: /statics/site/images/cbz-logo.png "itemprop =" url "> < मेटा सामग्री = "101" आयटमप्रॉप = "रुंदी"> <मेटा सामग्री = "30" itemprop = "उंची">

<सेक्शन>