ऍपल वॉच 5: आपल्याला काय पहायचे आहे – टेकराडर

ऍपल वॉच 5: आपल्याला काय पहायचे आहे – टेकराडर

Technology

ऍपलची स्मार्टवॉच मालिका जर संपूर्ण जगभरातील विक्रीतील एक आहे आणि जगभर कलाई करते – परंतु ते परिपूर्ण नाही. ऍपल वॉच सीरीझ 4 हा अद्याप कंपनीचा सर्वात मोहक डिव्हाइस आहे आणि तो बर्याच नवीन टॉप-एंड वैशिष्ट्यांसह देखील पॅक केलेला आहे.

सीरीस 4 मध्ये ऍपलने ईसीजी मॉनिटर सादर केले – जरी हे अद्याप घड्याळांवर सक्रिय केलेले वैशिष्ट्य नाही – तसेच पडताळणी शोधणे आणि रीफ्रेशेड डिझाइन जे विद्यमान स्ट्रॅप्स वापरता येतील ते अद्याप वापरता येऊ शकेल परंतु वापरकर्त्यांसाठी अधिक स्क्रीन ऑफर करते.

तर आपण अॅपल वॉच 5 बद्दल आधीच का बोलत आहोत? जर गेल्या काही वर्षांत निर्णय घेण्यासारखे काही असेल तर, तोपर्यंत आम्ही Apple कडून नवीन डिव्हाइसबद्दल ऐकत नाही तोपर्यंत तो बरा होणार नाही.

या क्षणी आम्ही याला अॅपल वॉच सीरीझ 5 म्हणू इच्छित आहोत अशी अपेक्षा आहे आणि खाली आम्ही आतापर्यंत पाहिलेल्या सर्व अफवा एकत्रित केल्या आहेत. त्या अफवांमध्ये आतापर्यंत कमतरता आहे, म्हणूनच आपल्याला ऍप्पलकडून पुढील स्मार्टवॅचवर सुधारणेची निवड मिळते.

ऍपल वॉच 5 प्रकाशन तारीख आणि किंमत

ऍपल वॉच 5

ऍपल वॉच 4

अॅपल वॉच 5 लॉन्च होईल तेव्हा आम्हाला सध्या माहित नाही, परंतु आम्ही शिक्षित अंदाज घेऊ शकतो. अॅपल वॉच 4 खरेदी करणे योग्य आहे कारण डिव्हाइस केवळ दोन महिने जुने आहे आणि सप्टेंबर 2019 पर्यंत कंपनीकडून रिफ्रेश पाहण्यासाठी आम्ही अपेक्षा करत नाही.

ऍपल वॉच 3 आणि ऍपल वॉच 4 ही दोन्ही त्यांच्या संबंधित वर्षांच्या सप्टेंबरमध्ये सादर करण्यात आली होती, म्हणून आम्ही पुढील कंपनीसाठी कंपनीसारख्या सूटचे अनुसरण करण्याची अपेक्षा करू.

बर्याचदा अॅप्पल डिव्हाइसेस सादर करते आणि नंतर 10 दिवसांनंतर देखील त्यास रिलीझ करते, म्हणून आपण अॅपल वॉच 5 बद्दल ऐकले की कदाचित आपण एखादे खरेदी करता तोपर्यंत ते कदाचित दीर्घ होणार नाही.

किंमतीच्या बाबतीत, ऍपल वॉच 4 च्या आरआरपीमधून किंमत वाढवण्याची आमची कोणतीही खरी कारणे असल्याचा आम्हाला विश्वास नाही. हे घड्याळ सर्वात लहान जीपीएस आवृत्तीसाठी $ 39 9 / पौंड 39 9 / एयू $ 59 9 आणि $ 42 9 / £ 42 9 वर सुरू झाले. / एयू $ 64 9 मोठ्या 44 मिमी एक साठी.

जर आपल्याला मोबाइल इंटरनेट पाहिजे असेल तर आपण मोठ्या वॉचसाठी $ 49 9 / £ 49 9 / एयू $ 74 9 आणि $ 52 9 / £ 52 9 / एयू $ 7 9 7 साठी लहान घड्याळ खरेदी करण्यास सक्षम असाल. ऍपल वॉच 5 किंमतीत काही चढ-उतार होऊ शकतात, परंतु लॉन्च झाल्यानंतर ते किती खर्च होतील याचा हा एक स्पष्ट सूचक आहे.

ऍपल वॉच 5 बातम्या आणि अफवा

आतापर्यंत आम्ही ऍपल वॉच 5 बद्दल काहीही स्पष्टपणे ऐकू आले नाही. ऍपल पेटंटिंग गोल स्क्रीन आणि इतर अनेक तंत्रज्ञानासह प्रत्येक वर्षी सातत्याने अफवा पसरतात, परंतु लिखित वेळेत आमच्याकडे हे सत्य असल्याचे विश्वास ठेवण्याचे कोणतेही कारण नाही स्मार्टवॉच

ऍपल वॉच 5: आम्हाला काय पहायचे आहे

ऍपलकडून नवीन स्मार्टवॉच म्हणजे काही अर्थपूर्ण नवकल्पना.

अॅपल वॉच 4 हा घालण्यायोग्य ओळसाठी मोठा बदल होता, परंतु आम्ही पुढच्या पिढीतील स्मार्टवॉचवर आणखी अधिक आशा ठेवत आहोत. आम्ही कशाची अपेक्षा करीत आहोत ते येथे आहे:

1. बॅटरी आयुष्य सुधारित

स्मार्टवॅचसाठी ऍपल वॉचमध्ये सर्वात खराब बॅटरी आयुष्य नाही, परंतु हे देखील सर्वोत्तम नाही.

ऍपल वॉच सीरीझ 4 मध्ये कंपनीकडून स्मार्टवॉचवर आम्ही पाहिलेली सर्वोत्कृष्ट बॅटरी आहे … परंतु आम्हाला नेहमीच अधिक पाहिजे आहे.

ऍपल कदाचित आधीपासूनच असलेल्या बॅटरीपेक्षा अधिक शोधण्याकरिता त्याच्या प्रोसेसिंग तंत्रज्ञानात सुधारणा करण्यास सक्षम असेल किंवा कदाचित बॅटरी आयुष्यात सुधारित होणारी कंपनी मोठी सेल समाविष्ट करेल.

ऍपल देखील एक मूलभूत पाऊल घेईल आणि आम्ही कमी घड्याळ मोडचा समावेश करू जसे की आम्ही इतर घड्याळांवर पाहिले आहे, जसे कि टिकवॅच प्रो .

2. अॅप्सची विस्तृत निवड

ऍपल वॉच 5

हे असे काहीतरी आहे जे संपूर्ण पोशाखांची ऍपल श्रृंखला सुधारेल. आम्ही अॅगस्टॅम आणि स्लॅकसह ऍपल वॉचसाठी काही प्रमुख खेळाडूंना समर्थन ड्रॉप केले आहे आणि आम्ही ते वापरकर्त्यांना वॉचओसवर परत आणण्यात ऍपल गुंतवणूक पाहू इच्छितो.

त्यास मोठी नाव सेवा मिळत नसल्यास, अॅझेलला विकासकांना टिझन आणि वेअर ओएस सह स्पर्धा करणार्या सेवेसाठी नाविन्यपूर्ण अॅप्स तयार करण्यासाठी प्लॅटफॉर्ममध्ये अधिक सहभागी होण्यास आम्ही पाहू इच्छितो.

3. आणि Spotify साठी काहीतरी खास

2018 आपल्या अॅपल वॉचवरील स्पॉटफी ऍपचा पहिला चित्रपट दिसला, परंतु प्रत्येकाला जे पाहिजे होते ते नाही. आपण सध्या इतर डिव्हाइसवर संगीत नियंत्रित करण्यासाठी याचा वापर करू शकता, म्हणजे आपण आपल्या घड्याळावर थेट अल्बम किंवा प्लेलिस्ट डाउनलोड करू शकत नाही.

अॅप्पल म्युझिकने ऍपल वॉचवर त्याचा इजा दिला आहे, तर कंपनीला Spotify साठी समान समर्थन का समाविष्ट करू शकत नाही? खरं तर, आम्ही टायडल, YouTube संगीत आणि विविध प्रकारच्या इतर स्ट्रीमिंग सेवांसाठी घालण्यायोग्य असलेल्या कंपनीला समर्थन देतो. ऍपलला यासारखे उघडण्यासाठी हे एक मोठे पाऊल असेल आणि त्या बदल्यात काही वापरकर्त्यांसाठी याचा अर्थ असावा.

4. चांगले झोप तंत्रज्ञान

अॅपलच्या झोपेची ट्रॅकिंग ऍपल ऍपल वॉच वर सर्वोत्कृष्ट नाही आणि आम्हाला आढळले आहे की प्रत्येक रात्रीच्या झोपेला अचूक अचूकतेने कधीही ट्रॅक केले जात नाही. आम्हाला हे वैशिष्ट्य सुधारण्यासाठी कंपनीचे लक्ष केंद्रित करणे आवडेल जे काही त्यांच्या स्मार्टवॉचवर आवश्यक असतात.

आपण आपल्या पत्रके अंतर्गत स्थापित करता येणारे विविध निद्रा मॉनिटर्स खरेदी करू शकता आणि आम्ही अॅपलला यापैकी काही प्रतिस्पर्धींना आपला टॉप-एंड हार्ट रेट ट्रॅकिंग तंत्रज्ञान गहाळ करू इच्छितो.

5. किंचित पातळ डिझाइन

ऍपल वॉच 5

ऍपल वॉच 4

आम्ही नेहमीच विचारत असतो की अॅपल वॉच आपल्या मनगटावर घट्ट वाटत आहे. 44 मिमी मधील सीरी 4 हे पातळ वाटत आहे कारण ते मोठे आहे, परंतु हे अद्यापही घट्ट उपकरण आहे जे काही इतर स्मार्टवाचने विकत घेऊ शकतात.

लहान प्रोसेसिंग तंत्रज्ञान आणि कदाचित एक नवीन बॅटरी टेक समाविष्ट करून ऍपल देखील ते आणखी एका टचवर ट्रिम करू शकेल. ऍपल हे कसे करू शकेल हे आम्हाला माहित नाही, परंतु आम्हाला ते आवडेल.

6. Android साठी समर्थन

आम्ही जवळपास निश्चित केलेल्या यादीत येथे आहे ते होणार नाही परंतु तरीही आम्ही त्यात समाविष्ट आहोत. आम्ही अॅपल वॉच 5 मध्ये पाहू इच्छितो की Android डिव्हाइसेससाठी समर्थन समाविष्ट आहे.

ऍपल वॉचच्या घोषणेच्या पाच वर्षांत आम्हाला नेहमी हे हवे आहे, परंतु कंपनीने त्याच्या स्वत: च्या आयफोन ओळीवर सुसंगतता मर्यादित ठेवली आहे.

Android फोनसह Android Wear ची प्लॅटफॉर्म म्हणून प्रारंभ झाली, परंतु कंपनीमध्ये काही वर्षांनी आयफोनसह समर्थन देण्यासाठी ते उघडले. त्या कंपनीसाठी एक मोठा वरदान आहे आणि अंतिम वापरकर्त्यांपैकी तिचा तिचा आयफोनवर शेवटचा आधार आहे. ऍपल वॉचसाठी अचानक विक्री झाल्यास याचा अर्थ असा नाही की तो Android डिव्हाइसेससह अचानक कार्य करेल?

ऍपलने खरेदी केलेल्या सर्वोत्तम स्मार्टवॅचपैकी एक बनविला आहे, तो प्रत्येकासह सामायिक का करत नाही? हे कदाचित होणार नाही, परंतु आम्ही स्वप्न पाहू शकतो.

7. दुसरा गेमचालक

ऍपल वॉच 5

आपण आत्ताच वैशिष्ट्य वापरण्यास सक्षम नसाल, परंतु स्मार्टवॉचवर सहजपणे इलेक्ट्रोकार्डियोग्राम (ईसीजी) ची परवानगी देणे ही त्यांच्या हृदयाच्या आरोग्याबद्दल चिंता करणार्या प्रत्येकासाठी गेमचेंजर आहे. आम्ही अॅप्पलला दुसर्या वैशिष्ट्यासह अनुसरण करू इच्छितो जे आमच्या जबड्यांना ऍपल वॉच 5 वर ड्रॉप करते.

हे सोपे काम आहे, बरोबर? असे दिसते की अॅपल वॉच 4 वर नवीन ईसीजी वैशिष्ट्य इतर निर्मात्यांकडून 2019 मध्ये येणार्या प्रतिस्पर्धी स्मार्टव्हॅचवर गृहित धरले जाणार आहे जे सिद्ध करते की अॅप्पल या तंत्रज्ञानासह एक ट्रेंडस्टर आहे.

आम्हाला पुढील माहिती काय आहे ते सध्या माहित नाही, परंतु आम्हाला खात्री आहे की ऍप्पलमधील मेंदू आधीपासूनच त्या नवीन तंत्रज्ञानाचा वापर करण्याचा प्रयत्न करीत आहेत. कदाचित असे उपकरण जे मधुमेहामुळे ग्रस्त आहेत त्यांच्यासाठी योग्य आहे? वेळच सांगेल.