कपिल शर्मा यांचे लग्न – द ट्रिब्यून इंडियासाठी जालंधर-आधारित मिठाई दुकान खास आमंत्रण बॉक्स बनवते

कपिल शर्मा यांचे लग्न – द ट्रिब्यून इंडियासाठी जालंधर-आधारित मिठाई दुकान खास आमंत्रण बॉक्स बनवते

Entertainment

वरिंदर सिंह
ट्रिब्यून न्यूज सर्व्हिस
जलंधर, 6 डिसेंबर

कॉमेडियन कपिल शर्मा आणि त्यांचे विनोदी गीनी चतुथ पंजाब आणि दक्षिण भारतातील ‘बॉलीवुड स्टार’, शीर्ष राजकारणी आणि नोकरशाहांसह ‘सूखे फळ पांजेरी’ च्या वर्गीकरणासह विशेष बार-कॉडेड निमंत्रण बॉक्स पाठवून ‘रिअल’ फ्लेवर्स शेअर करत आहेत, दक्षिण भारतीय मिठाई ‘मैसूर पाक’, भुकेलेला काजू स्क्वॅश, हिरव्या चहा आणि त्यांच्या आगामी सेलिब्रिटी विवाहासाठी इतर बेक डिटेल्स.

या जोडप्याने जालंधर येथील सर्वात जुन्या आणि सर्वात मोठ्या गोड दुकान-लवली मिठास- आणि त्यांच्या बहिणीला लव्हली इमेजिनेशनची निवड केली आहे. त्यांच्या हातातील निवडक निमंत्रण मधुर बॉक्स, औपचारिक थाली आणि प्लॅटर्स, ट्राऊसोऊ पॅकेजिंग आणि इतर लग्नासाठी भेटी, त्यांनी फागवाडा-आधारित कॅबाना स्पा आणि रिसॉर्ट्स 12 आणि 13 डिसेंबर रोजी दोन दिवसांसाठी.

10 डिसेंबरला कपिलच्या अमृतसरस्थित निवासस्थानात आयोजित धार्मिक समारंभासाठी ‘पूजा थाळी’ देखील लवली मिठाईतून ऑर्डर देण्यात आली आहे.

शुक्रवारी कोबाना येथे तीन चीनी शेफची एक टीम स्थापन केली जाणार आहे. तेथे निवडलेल्या पंजाबी, चीनी आणि इटालियन खाद्यपदार्थांचे शाही मिश्रण अतिथींच्या आकाशगंगाला दिले जाईल.

12 डिसेंबरला स्थानिक हरदेव नगर रहिवासी आणि महाविद्यालयीन दिवसांच्या मित्र गीनी चतथ यांच्यासोबत कपिल गाठणार आहे.

कपिल शर्मा आणि गिनी मुंबई-आधारित फिल्म सेलिब्रिटीजसाठी 200 पेक्षा अधिक जालंधर बनविलेले आणि निमंत्रित केलेले बक्से पाठवित आहेत.

नवी दिल्ली-आधारित भारताच्या शीर्ष राजकारणी आणि नोकरशाहींसाठी अशा 200 पेक्षा जास्त बक्से पाठविल्या जात आहेत.

“इतर गोष्टींबरोबरच, आम्ही ‘निरुपयोगी’ सुरक्षितता सुनिश्चित करण्यासाठी आणि लग्नाच्या गेट क्रॅशर्सना बसण्यासाठी ठेवण्यासाठी बार-कोड असलेली 250 आमंत्रणे तयार केली आहेत आणि पॅक केली आहे. गिनी आणि तिचे कुटुंब आमच्या नवीन मिठाईचे संग्रह पाहण्यासाठी आले होते आणि त्यांनी कपिलच्या विनंत्यासाठी मुंबईभर नमुने पाठविल्यानंतर सुमारे दोन महिन्यांपूर्वी ही बाब निश्चित केली होती, असे लव्हली इमेजिनेशनचे सह-संस्थापक आणि चेअरमन श्रीशांत मित्तल यांनी सांगितले. लवली मिठाई

कपिल आणि गिनी यांचे लग्न आमंत्रण पारंपारिक भारतीय स्वरुपाचे आणि हत्तींच्या प्रतीकांद्वारे शोषले गेले आहे

“थायलंड आणि यूकेसारख्या इतर देशांमधील डझनपेक्षा जास्त शेफ लग्नाच्या मार्गावर आहेत,” मनोज चढा आणि अनिल चोधा यांनी कबाना स्पा आणि रिजॉर्ट्सचे व्यवस्थापकीय संचालक डॉआबा यांचे ‘सेलिब्रिटी डेस्टिनेशन’ म्हणून ओळखले. क्रिकेटपटू हरभजनसिंग आणि मांडवी यांना प्रामाणिकपणा देण्यात आला आणि शाहरुख खान, धर्मेंद्र आणि कॅटरीना कैफ सारख्या प्रमुख खेळाडूंनी दोन वेळा राहिले होते.

“पंजाबी तडका ‘एक मजबूत असेल कारण सर्व प्रमुख पंजाबी व्यंजनांचे कार्य केले जाईल. याशिवाय, आम्ही कन्व्हेयर बेल्टद्वारे अन्न पुरविण्यासारख्या नवीन संकल्पनांसह प्रयोग करणार आहोत, “चोढा बंधूंनी द ट्रीब्यूनशी बोलताना सांगितले.