झिओमी ने 20,000 एमएएच झहीर एमयू 27 डब्ल्यू पावर बँक लॉन्च केला आहे, 2 वे वे फास्ट चार्जिंग – गॅझेट्स 360

झिओमी ने 20,000 एमएएच झहीर एमयू 27 डब्ल्यू पावर बँक लॉन्च केला आहे, 2 वे वे फास्ट चार्जिंग – गॅझेट्स 360

Technology
Xiaomi Launches 20,000mAh ZMI Aura 27W Power Bank, Featuring 2-Way Fast Charging

फोटो क्रेडिटः टीएमएल

Xiaomi 20,000mAh ZMI ऑरा पावर बँक चीनमध्ये उपलब्ध होईल

आपल्या पोर्टफोलिओचे विस्तार करुन, झीओमी-समर्थित ब्रँड झीएमआयने आता चीनमध्ये नवीन 20,000 एमएचएच झीएमआय ऑरा 27W पॉवर बँक सुरू केले आहे. पॉवर बँक वेगवान चार्जिंग आणि द्विमार्गी चार्जिंग क्षमतेसह येते आणि आता फक्त ब्लॅकमध्ये लॉन्च केले गेले आहे. नवीन पॉवर बँकमध्ये मागील डिव्हाइसेसवरील 18W ऐवजी 27W चा चार्जिंग सप्लाय आहे. झीएमआय ऑरा पावर बँक 20,000 एमएएच क्षमतेसह लिथियम पॉलिमर बॅटरी समाकलित करते आणि पीसी + एबीएस प्लॅस्टिकची शेल पर्यावरण अनुकूल बनवण्यासाठी बनविली जाते.

झिओमी 20,000 एमएएच जेएमआय ऑरा 27W पॉवर बँकची किंमत सीएनवाय 1 99 1 (अंदाजे रू. 2,000) आहे, आणि ती केवळ काळा रंगाच्या पर्यायामध्ये उपलब्ध केली गेली आहे. बुधवारी 5 डिसेंबर रोजी चीनच्या वेळेस चीनमध्ये पॉवर बँक विक्रीवर जाणार आहे. पॉवर बँक कंपनीच्या अधिकृत स्टोअरवर तसेच चिनी ऑनलाइन स्टोअरवर देखील विकले जाईल. ही यादी प्रथम गझमोचिनाने नोंदवली होती.

डिझाइन येत, झिओमी 20,000mAh ZMI Aura 27W वीज बँक चांगले पकड साठी कडा पोत, आणि डिझाइन चांगले एकत्रित करणारा एक LED शक्ती सूचक आहे आहे. बंदरांसाठी, आयताकृती आकाराचे पॉवर बँक एक मायक्रो यूएसबी पोर्ट, एक यूएसबी टाइप-सी पोर्ट आणि चार्जिंग हेतूसाठी दोन यूएसबी-ए पोर्ट्स खेळते. डिव्हाइसची परिमाणे 14 9 x70x25 मिमी आहे.

द्विपक्षीय जलद चार्जिंग म्हणजे पॉवर बँक केवळ उपकरणाचा वापर करू शकत नाही, परंतु स्वत: च्या बॅटरीचे अवतरण झाल्यानंतर देखील जलद शुल्क आकारले जाऊ शकते. सार्वत्रिक वीज बँक सर्व ऍपल, सॅमसंग, आणि झिओमी साधन करीता समर्थन आहे, आणि त्यातून खरेदी केले जाऊ शकतात येथे .