टाटा हॅरीयर एडब्ल्यूडी: यासाठी थांबू नका – ZigWheels.com

टाटा हॅरीयर एडब्ल्यूडी: यासाठी थांबू नका – ZigWheels.com

Business
Tata Harrier
  • 4 डब्ल्यूडब्ल्यू एसयूव्ही फक्त एकूण बाजारपेठेतील 2 टक्केच बनवतात.
  • हॅरियरच्या सेगमेंटमध्ये, संख्या अगदी कमी आहे.
  • विकास खर्च खूप जास्त असेल.
  • एसयूव्हीची किंमत वाढविण्याच्या किंमतीवर संपूर्ण खर्च वितरित करणे आवश्यक आहे.
Tata Harrier

टाटाच्या नवीन फ्लॅशशिप एसयूव्हीचे तथ्य लक्षात घेता हॅरियर एक पुनर्वित्तित लँड रोव्हर डिस्कवरी स्पोर्ट प्लॅटफॉर्मद्वारे अंमलात आणला जातो आणि जीप कम्पास म्हणून त्याच पावरटेरिनने चालवला आहे, असे आपणास वाटत असेल की एसयूव्ही कितीही 4 डब्ल्यूडी तयार आहे. पण टाटा यांनी याची पुष्टी केली की कमीतकमी भविष्यामध्ये हॅरीयरचे 4 डब्ल्यूडी आवृत्ती आणण्याची त्याची कोणतीही योजना नाही.

Tata Harrier

4 डब्ल्यूडब्ल्यू वाहनांच्या मागणीसाठी किंवा त्याऐवजी त्याची कमतरता या मागणीत 4 डब्ल्यूडी हॅरियर विकसित करण्याच्या त्याच्या टाटाला धोका आहे. कारकर सांगतात की 4 डब्ल्यूडब्ल्यू एसयूव्ही इंडियन एसयूव्ही मार्केटमध्ये फक्त 2 टक्केच बनतात. आणि तेही कारण की 4×4 डीफॉल्ट म्हणून बरेच एसयूव्ही ऑफर केले जातात. हॅरियरच्या सेगमेंटमध्ये, संख्या अगदी कमी आहे.

Tata Harrier

होय, ओमेगा आर्क प्लॅटफॉर्म लँड रोव्हर डी 8 प्लॅटफॉर्मचा एक व्युत्पन्न आहे. आणि हो, हॅरिएअर 2.0-लीटर मल्टीजेट डिझेल आणि सी 635 6-स्पीड मॅन्युअल कॉम्बो द्वारे समर्थित आहे जे त्याच्या मुख्य प्रतिद्वंद्वी, जीप कम्पासला देखील सामर्थ्य देते. पण, टाटाच्या मते, 4 डब्ल्यूडी हॅरियरचा विकास दर अत्यंत किरकोळ मागणीचे समर्थन करण्यासाठी खूपच जास्त असेल. उल्लेख न करता, खर्च अनिवार्यपणे इतर प्रकारांमध्ये वितरित केला जाईल ज्यामुळे हॅरियरला अधिक महाग होईल. आणि टाटा स्पष्टपणे इच्छित नाही असे काहीतरी आहे, विशेषतया सेगमेंटमध्ये एक हॅरीयर ब्रेक करण्याचा प्रयत्न करीत असल्याने स्पर्धात्मक म्हणून.

Tata Harrier

तथापि, चमकदार बाजूला, एफडब्ल्यूडी कॉन्फिगरेशन असूनही, अद्यापही एक एसयूव्ही मिळतो जो भूप्रदेश व्यवस्थापन प्रणालीसह येतो. हे केवळ त्याच्या विभागातील एकमात्र एसयूव्हीच नाही तर ट्रेक्शन कंट्रोल, ऑफ रोड रोड एबीएस आणि ब्रेक डिस्क विइपिंगसारख्या वैशिष्ट्यांचा देखील पुरवठा करते ज्यामुळे ओले परिस्थितिमध्ये इष्टतम ब्रेकिंग पावर देखील सुनिश्चित होते, ज्यामुळे 4 डब्लू डब्लू ट्रेड बंद होण्यास सक्षम होते.

हॅरीयरच्या पहिल्या ड्राइव्ह पुनरावलोकनासाठी 7 डिसेंबर रोजी 06:00 वाजता झिगव्हील्सला स्पर्श करा.