रेडीमी 6 प्रो – इंडिया टुडे वर अधिक लक्ष केंद्रित करण्यासाठी झियामीने रेड्मी नोट 5 चा वध केला

रेडीमी 6 प्रो – इंडिया टुडे वर अधिक लक्ष केंद्रित करण्यासाठी झियामीने रेड्मी नोट 5 चा वध केला

Politics

रेड्मी नोट 5 प्रो या वर्षाच्या सुरुवातीला रेड्मी नोट 5 ला लॉन्च करण्यात आला. तथापि, ही किंमत त्याच किंमतीसाठी Xiomi ची स्वतःची Redmi 6 प्रो विक्रीस आव्हान देणारी होती.

हजारो लोक लॉन्चच्या काही दिवसात हँडसेटचा एक भाग हस्तगत करण्याचा शोध घेत असलेल्या झीओमीच्या रेडमी नोट मालिका डिव्हाइसेस नेहमीच स्मार्टफोन खरेदीदारांसाठी गावाचे बोलतात. रेडीमी नोट 3 आणि रेड्मी नोट 4 अत्यंत यशस्वी उत्पादने होती, ज्यामुळे झीओमी स्मार्टफोन उद्योगातील अग्रभागी बनला. 2018 पासून सुरू होणारी, झीओमीने आपली रणनीति बदलली आणि रेडीमी नोट ब्रँडिंग – टीप 5 आणि नोट 5 प्रो अंतर्गत दोन डिव्हाइसेस आणली.

नोट 5 प्रो त्याच्या विभागातील बेस्टसेलर बनण्यासाठी गेलेला असताना, मानक नोट 5 समान यश मिळवू शकत नाही आणि शेवटी पोर्टफोलिओमधील काही सियोओमीच्या इतर ऑफरला आव्हान देण्यास प्रारंभ झाला. परिणामी, झीओमीने त्यांच्या रेडमीवरून रेडमी नोट 5 ला कुचकामी करण्याचा निर्णय घेतला आहे.

रेड्मी नोट 5 काही काळापर्यंत नोट 5 प्रो सोबत विक्री करीत आहे. मानक नोट 5 ची मूळ आवृत्ती 3 जीबी रॅम आणि 32 जीबी स्टोरेज 9, 999 रुपये इतकी आहे तर 4 जीबी रॅम आणि 64 जीबी स्टोरेजची किंमत 11,999 रुपये आहे. झिओमीने त्याच किंमत ब्रॅकेटमध्ये रेडमी वाई 2 ला लॉन्च केल्याशिवाय हे हँडसेटसाठी अस्वस्थ नव्हते आणि नंतर त्या संग्रहामध्ये रेडमी 6 प्रो जोडला. रेडमी 6 प्रो हा सारखा दुहेरी रीअर कॅमेरा सेटअप आणि पायथ्याशी किनार्यापर्यंतच्या प्रदर्शनासह रेडमी नोट 5 ची सुधारित आवृत्ती आहे.

ग्राहकांना समान किंमतीसाठी नवीन मॉडेल अनिवार्यपणे मिळत असल्याने, अलीकडेच रेड्मी नोट 5 लोकप्रियतेपासून दूर गेले. म्हणूनच कंपनीने हँडसेटवर प्लग खेचणे आणि शेवटी त्या विभागातील रेडमी 6 प्रो आणि रेडमी वाई 2 वर लक्ष केंद्रित करणे समजले.

रेड्मी 6 प्रो त्याच स्नॅपड्रॅगन 625 चिपसेटचा वापर रेड्मी नोट 5 म्हणून करते आणि समान 4000 एमएएच बॅटरीद्वारे जिवंत ठेवली जाते. रेडमी प्रो 5.8 इंच फुल एचडी + डिस्प्ले क्रीडा गुणोत्तरांसह 1 9: 9 गुणांसह खेळतो – शीर्षस्थानी पायदान धन्यवाद. हे सध्या मायक्रोसॉफ्ट 8.1 ओरेओवर आधारित एमआययूआय 10 वर चालत आहे आणि आतापर्यंत अँड्रॉइड पाईच्या अद्यतनाची प्रतीक्षा करीत आहे. रेडीमी 6 प्रो दोन प्रकारात उपलब्ध आहे – एक जीबी रॅम आणि 32 जीबी स्टोरेज 10, 999 रुपये आणि 4 जीबी रॅम आणि 64 जीबी स्टोरेजची किंमत 12,999 रुपये आहे.

रिअलटाइम अॅलर्ट मिळवा आणि सर्व

बातम्या

आपल्या फोनवर सर्व-नवीन इंडिया टुडे अॅपसह. पासून डाउनलोड करा