सॅमसंग गॅलेक्सी ए 9 (2018) पुनरावलोकन – फोन अरेना

Technology

सॅमसंग जगातील नंबर एक असू शकते

फोन

वॉल्यूमद्वारे बनविणारा, परंतु गेल्या काही वर्षांमध्ये फोनचा एक नवीन वर्ग उदय झाला आहे ज्यामुळे त्याचे व्यवसाय इतके कठिण झाले आहे. “सपाट फ्लॅशशिप” सारखे

वनप्लस 6 टी

,

पोकोफोन एफ 1

तसेच चीनमधील सियोओमी, सन्मान आणि इतर ब्रँड फोनद्वारे परवडणार्या किमती आणि आश्चर्यकारकपणे उत्तम कॅमेरे स्वस्त किंमतीत आणतात. आणि सॅमसंगला त्यापैकी कोणत्याही डिव्हाइसवर उत्तर सापडत नाही.

त्याचा नवीनतम सॅमसंग गॅलेक्सी ए 9 (2018) हा एक फोन आहे जो त्या अचूक स्पॉटला हरवला आहे: किंमत 500 डॉलरपेक्षा अधिक आहे, ते जोरदारपणे लढविलेले “स्वस्त फ्लॅगशिप” क्षेत्रामध्ये प्रवेश करते. त्याची जादूची युक्ती? एकही नाही, दोन नाही तर तीन, परंतु मागील चार कॅमेरे. आपण विचार करत असाल तर स्मार्टफोनमध्ये हा सर्वप्रथम आहे! तसेच, आपण हा फोन भौतिक स्टोअरमध्ये सहजपणे शोधू शकता जिथे सॅमसंग फोन विकले जातात, तोपर्यंत आपल्या देशात अधिकृतपणे उपलब्ध होईपर्यंत. अमेरिका यादीत नाही.

तर, स्पर्धाशी तुलना करता या नवीन गॅलेक्सी ए 9ला कसे दिसते? आणि हे काही चांगले आहे का? शोधण्यासाठी वाचा.

डिझाईन

स्लिम आणि मोहक, परंतु गुणवत्ता तयार करणे चांगले नाही

गॅलेक्सी ए 9 2018 काच आणि धातूचे बनलेले आहे. त्याच्याकडे एक पातळ प्रोफाइल आणि टॅपर्ड पक्ष आहेत जे हे अन्यथा मोठे फोन अधिक सोयीस्कर ठेवतात. तरीही, या फोनची रुंदी आणि लांबी इतकी मोठी नाही. खाली इतर लोकप्रिय फोनच्या तुलनेत किती मोठी आहे ते आपण पाहू शकता: हे वनप्लस 6T किंवा पोकोफोन एफ 1 पेक्षा खरोखर मोठे आणि बरेच उंच आहे.

रंग पर्यायांच्या दृष्टीने, आमच्याकडे क्लासिक ब्लॅक मॉडेल पुनरावलोकनासाठी आहे, परंतु आपल्याकडे बबलगम गुलाबी आणि लेमोनेड निळ्या रंगाची दागदागिने आहेत जी अधिक मजा दिसते. फोनचा माग सर्व त्यावरील काच आहे आणि आपण अपेक्षा केल्याप्रमाणे फिंगरप्रिंटसह फिसललेले आणि सहजतेने धूसर असतात (म्हणून काळ्या मॉडेलवर लक्षणीय), म्हणून आम्ही त्यासाठी एक केस मिळविण्याची शिफारस करतो.

आम्हाला हा देखावा आवडतो तेव्हा आम्हाला ए 9 च्या बिल्ड गुणवत्तेमुळे निराश होते: आपल्या हातात फोन चिरडून आणि आतल्या भागावर काहीतरी गोंधळलेले ऐकता, जसे की Samsung काही घटकांमध्ये स्क्रू करायचे विसरले! हे निश्चितपणे विश्वासार्ह वाटत नाही.

त्रास सहन करताना, समर्पित भौतिक बिक्स्बी बटण अद्याप ए 9 वर आहे. एप्रिल 2017 मध्ये बिस्बीच्या प्रक्षेपणानंतर साडेतीन वर्षांनी बिक्सबीबद्दल आमचा मत बदलला नाही: म्हणजे, आम्हाला अजूनही असे वाटते की Google सहाय्यक अधिक सक्षम आणि प्रत्यक्षात वापरण्यायोग्य सहाय्यक आहे. आम्हाला खरोखरच इच्छा आहे की Google Assistant सुरू करण्यासाठी त्या बिक्स्बी बटणाचा वापर करण्याचा पर्याय आमच्याकडे आहे, परंतु ह्यात कोणत्याही नशीब नाही. कमीतकमी आपण अद्याप बिक्स्बी होम अक्षम करू शकता जो अन्यथा बिस्बी बटण दाबताना चुकून बाहेर पडतो, आपण जे काही करत होता त्यात व्यत्यय आणतो. बिक्सबी होम अक्षम करण्यासाठी, प्रथम ते उघडा, नंतर गीअर्स चिन्हावर टॅप करा आणि बिक्स्बी होम टॉगल बंद करा.

फोनच्या मागील बाजूस, आपल्याकडे शोचा तारा आहे: क्वाड कॅमेरा सिस्टीम, आणि आम्ही पुनरावलोकनामध्ये त्यास आणखी जवळून पाहू. मागे देखील आपल्याकडे पारंपारिक फिंगरप्रिंट स्कॅनर देखील आहे.

आम्हाला हा स्कॅनर विश्वासार्ह असल्याचे आढळले आहे, आमच्या फिंगरप्रिंटला सामान्यतः पहिल्या प्रयत्नावर ओळखता येते, परंतु धीमे बाजूला थोडासा असतो कारण अॅनिमेशनमध्ये खूप मंद फिकट असते. आपण प्रत्यक्षात फोन वापरता येईपर्यंत आपल्याला बसून बसावे लागेल आणि एक दीर्घ क्षण प्रतीक्षा करावी असे वाटते.

बंदरांच्या बाबतीत, आपल्याकडे तळाशी एक यूएसबी-सी पोर्ट आहे आणि 3.5-मिलीडॅम हेडफोन जॅक तसेच एकाच तळाशी-फायरिंग लाउडस्पीकर (नंतर आवाज गुणवत्तेवर अधिक) आहे. शीर्षस्थानी, आपल्याकडे एक खरे ड्युअल सिम + मायक्रो एसडी कार्ड ट्रे आहे आणि एक संकरित स्लॉट नाही.

आणखी एक गोष्ट: या फोनवर खास पाणी-तपासणी नाही, म्हणून काळजी घ्या की ती ओले होऊ नये.

6.2 x 2.94 x 0.32 इंच
157.5 एक्स 74.8 x 8.2 मिमी
6.53 ओझे (185 ग्रॅम)

वनप्लस 6 टी

प्रदर्शन

एक उत्कृष्ट AMOLED स्क्रीन.

गॅलेक्सी ए 9 मध्ये 6.3-इंच फुल एचडी + (1080 x 2220) आहे

पिक्सेल

) सुपर AMOLED प्रकारचे प्रदर्शन आणि ते सुंदर दिसते. यात सजीव रंग, सुदृढ स्वयंचलित चमक आहे आणि ते चांगले दिसत आहे. सर्व अलीकडील सॅमसंग फोनप्रमाणे, डीफॉल्टनुसार, ते ऍडॅप्टिव्ह स्क्रीन मोडवर सेट केले जाते जे पँसी रंगांचे रंग बनविते, परंतु आपण तीन इतर मोड्स दरम्यान निवडू शकता, ज्यात अधिक टोन-डाउन रंगांसाठी sRGB गेमट-कॉम्प्युटिव्ह बेसिक मोड समाविष्ट आहे.

सॅमसंगने यास “इन्फिनिटी स्क्रीन” म्हटले आहे, परंतु आपल्याकडे अद्याप वर आणि खालच्या बाजूस एक अत्यंत लक्षणीय बीजल आहे (किमान येथे कोणतेही चिन्ह नाही).

आम्ही 466 नाइट्स (मोजता येणारा पांढरा) टॉप ब्राइटनेस पातळी मोजला जो वनप्लस 6T वरील स्क्रीनपेक्षा उजळ आहे आणि आम्हाला आढळले की हे स्फोट चमकदार सूर्यप्रकाशाच्या अंतर्गत बाह्य दृश्यमानतेसह मदत करते.

ही एक सॅमसंग एएमओएलडीडी स्क्रीन आहे, आपल्याला नेहमी-ऑन मोड देखील मिळतो जो आपल्याला वेळ, तारीख, बॅटरी पातळी आणि मिस्ड अधिसूचना दर्शवितो. हे खूप उपयुक्त आहे आणि बरेच प्रतिस्पर्धी गहाळ आहेत.

माप आणि गुणवत्ता प्रदर्शित करा

इंटरफेस

सॅमसंग एक्सपीरियन्स अँड अँड्रॉइड, मागे मागे एक आवृत्ती.

इतक्या मिड-रेंज सॅमसंग फोनप्रमाणे,

गॅलेक्सी ए 9 (2018)

, अफसोसपूर्वक, Android आणि Samsung अनुभवाच्या आवृत्तीसह येते जी अगदी सुरुवातीपासूनच मागे आहे. आपल्याकडे Android 8.0 ओरेओ (जेव्हा नवीनतम रिलीझ जे महिन्यापासून बाहेर आहेत ते अँड्रॉइड 9 पाय आहे) आणि सॅमसंग एक्सपीरियन्स 9 .0 (इतर सॅमसंग फोन आता 9 .5 चालवित आहेत आणि फक्त नवीन वन UI वर अद्यतनित होत आहेत). ब्रँड नवीन फोनवर सॉफ्टवेअरची जुनी आवृत्ती चालवणे कदाचित आम्ही धूळ-स्वस्त फोनशी व्यवहार करीत आहोत परंतु ए 9 500 पेक्षा अधिक किंमत मोजायला हरकत नाही! आणि नेहमीप्रमाणेच, भविष्यात गॅलेक्सी ए 9 अद्यतने मिळतील किंवा नाही हेही स्पष्ट होत नाही.

याचा अर्थ असा आहे की दीर्घ काळातील दीर्घ काळातील दीर्घिका ए 9 मागे आहे. सर्वात महत्वाचे म्हणजे, यात कोणत्याही प्रकारची नेव्हिगेशन नेव्हिगेशनची कमतरता आहे, म्हणून आपल्याला जुन्या तीन-बटण Android Nav सिस्टमवर अवलंबून राहणे आवश्यक आहे.

प्रोसेसर, परफॉर्मन्स आणि मेमरी

अविष्कारकारक कामगिरीसह मिड-रेंज चिप.

हूड अंतर्गत, दीर्घिका ए 9 2018 स्नॅपड्रॅगन 660 चीपद्वारे समर्थित आहे. हा एक 6xx-सीरिज प्लॅटफॉर्म असल्यामुळे, आपल्याला माहित आहे की ही एक मध्य-श्रेणीची चिप आहे जी फ्लॅगशिपच्या कार्यप्रदर्शनाजवळ कोठेही नाही.

वन प्लस 6 टी आणि दीर्घिका ए 9 मधील कार्यप्रदर्शन मधील मोठा अंतर पाहण्यासाठी खालील बेंचमार्क पहा.

तरीही, आपण या धीमे कामगिरीस मुख्यत: गेम्स आणि जबरदस्त अॅप्लिकेशन्समध्ये पहाल, मूलभूत दैनिक वापरामध्ये गॅलेक्सी ए 9 आपल्यास बर्याच अंतराशिवाय किंवा हाताळणीशिवाय हाताळतो आणि सहजतेने चालतो.

आम्हाला आनंद होत आहे की सॅमसंगने 128 जीबी ऑनबोर्ड स्टोरेजसह ए 9 चे बेस मॉडेल सुसज्ज केले आहे आणि आपल्याकडे एक खरे ड्युअल सिम + मायक्रो एसडी कार्ड स्लॉट आहे जेणेकरून आपण ड्युअल सिम कार्यक्षमतेशी तडजोड केल्याशिवाय काळजी न करता मेमरी विस्तृत करू शकता.

इंटरनेट आणि कनेक्टिव्हिटी

योग्य यूएस एलटीई बँड नाहीत.

आपल्याला हे माहित असले पाहिजे की गॅलेक्सी ए 9 2018 संस्करण अमेरिकेतील बीएंडएचसारख्या किरकोळ विक्रेत्यांवरील जागतिक आवृत्तीमध्ये उपलब्ध आहे, तर फोन यूएस 4 जी एलटीई बँडला समर्थन देत नाही आणि 3 जी कनेक्टिव्हिटीपर्यंत मर्यादित असेल. हे जीएसएम फोन देखील आहे, यामुळे ते फक्त जीएसएम यूएस कॅरिअरवर एटी ऍण्ड टी आणि टी-मोबाइल वर काम करतील, परंतु आपण ते व्हर्जिन किंवा स्प्रिंटवर वापरण्यास सक्षम असणार नाही.

इतर कनेक्टिव्हिटी पर्यायांच्या बाबतीत, आपल्याकडे ड्युअल-बँड वाय-फाय, ब्लूटुथ 5.0 आणि एनएफसी सपोर्ट देखील आहे, तसेच आपण या फोनसह सॅमसंग पे वापरू शकता.

कॅमेरा

“जगाचा पहिला चतुर्भुज कॅमेरा” काहीतरी महत्त्वपूर्ण वाटतो, परंतु वास्तविकता खूपच विचित्र आहे.

गॅलेक्सी ए 9 शोचा स्टार हा नवीन चतुर्भुज कॅमेरा सिस्टिम आहे ज्यात टेलिफोoto कॅमेरा, अल्ट्रा-वाईड-अँगल लेन्स आणि मुख्य नेमबाज व्यतिरिक्त गहन कॅमेरा समाविष्ट आहे.

शूटींग करताना हे सेटअप आपल्याला बर्याच बहुमुखीपणाची ऑफर देते: आपण दोन वेळा झूम करू शकता किंवा फ्रेममध्ये आणि फिटमध्ये अधिक फिट होण्यासाठी अल्ट्रा-वाईड जाऊ शकता आणि खोली कॅमेरा पोर्ट्रेट मोड सक्षम करतो (सॅमसंगला हे थेट फोकस म्हटले जाते).

गॅलेक्सी ए 9 (2018) वर कॅमेरेचा एक द्रुत सारांश येथे आहे:

  • 24 मेगापिक्सलचा मुख्य कॅमेरा, एफ / 1.7 लेन्स
  • 10-मेगापिक्सल टेलीफोटो 2 एक्स झूमसह, फॅ / 2.4
  • 8-मेगापिक्सल अल्ट्रा-वाईड-अँगल मागील कॅमेरा, फॅ / 2.4 लेन्स, स्वयं-फोकस नाही
  • 5-मेगापिक्सल थेट फोकस (खोली) मागील कॅमेरा, फॅ / 2.2 लेन्स
  • 24-मेगापिक्सेल, फॅ / 2.0 फ्रंट कॅमेरा

प्रतिमा गुणवत्ता

नमुने – सैमसंग दीर्घिका ए 9 (2018)

वाइड-एंगल

पण वास्तविक जीवनात प्रतिमा कशी बदलतात?

ठीक आहे, चांगले नाही. खरं तर, हे काही फारच कमी दर्जाचे शॉट्स आहेत जे विशेषत: “वर्ल्ड फर्स्ट क्वाड रीयर कॅमेरा स्मार्टफोन” म्हणून घोषित केलेल्या फोनसाठी निराशाजनक आहेत.

नमुने – दीर्घिका ए 9 (2018) vs वनप्लस 6 टी

सॅमसंग गॅलेक्सी ए 9 (2018) - नियमित कॅमेरा

वनप्लस 6 टीवरील कॅमेर्यासह द्रुत तुलना केल्याने गॅलेक्सी ए 9 शी जुळत नाही हे दिसून येते: दीर्घिकावरील हायलाइट्स बर्याचदा जळून गेले आहेत, आपण सावलीत जास्त दिसत नाही, पांढर्या समतोल थंड टोनकडे जाणे चुकीचे आहे, संपूर्ण रंग समृद्ध नाही आणि तपशील रक्कम खूपच कमी आहे.

या कॅमेरामध्ये खरोखरच स्पर्धा नाही: गॅलेक्सी ए 9 मधील प्रतिमा खराब दिसतात, तर वनप्लस 6 टी सातत्याने बरेच चांगले काम करत असते.

खालील गॅलरीमध्ये, आपण पहाल की गॅलेक्सी ए 9 चे पोर्ट्रेट मोड किती वाजवी शॉट घेण्यात अयशस्वी झाले.

पोर्ट्रेट मोड नमुने – दीर्घिका ए 9 (2018) vs वनप्लस 6 टी

सॅमसंग गॅलेक्सी ए 9 (2018)

आपल्याकडे दीर्घिका ए 9 वर थेट फोकस आहे, परंतु वास्तविकपणे निरुपयोगी असण्याच्या बाबतीत तो आणखी मोठा निराशाजनक आहे.

आम्हाला बहुतेकदा लक्ष केंद्रित करण्यासाठी कमीतकमी चार किंवा पाच पोर्ट्रेट्स शूट करायचे होते आणि त्या शॉटला विषयावरील आणि पार्श्वभूमी दरम्यान जवळजवळ अस्पष्ट आणि हसण्यासारख्या वाईट फरक नसल्या. आणि आम्ही एका परिपूर्ण, चमकदार सनी दिवशी घेतल्या जाणार्या शॉटबद्दल बोलत आहोत. यावेळी, आपण मोठ्या प्रमाणात निराशा आणि व्यर्थ क्षण टाळण्यासाठी फक्त या कॅमेराचा वापर न करण्यापेक्षा चांगले होईल.

Selfies – लाइट फ्लेर इश्यु, पोर्ट्रेट मोड

सॅमसंग गॅलेक्सी ए 9 (2018)

स्वत: च्या पुढाकारासाठी कॅमेरा देखील काही आश्चर्यकारक समस्यांमुळे त्रस्त झाला: भयानक लेंस फ्लेअरने उज्ज्वल सूर्यप्रकाशात एक सभ्य स्वयंसेवी घेणे अशक्य केले. कधीकधी, परिस्थिती योग्य असल्यास, आपण एक सभ्य शॉट मिळवू शकता, परंतु तो एक जुगार आहे.

व्हिडिओ गुणवत्ता

व्हिडिओ बाजूवर, आपल्याकडे 4 के व्हिडिओ रेकॉर्डिंगसाठी समर्थन आहे परंतु लक्षात ठेवा की आपल्याकडे केवळ 1080 पी रेकॉर्डिंगसाठी इलेक्ट्रॉनिक व्हिडिओ स्थिरीकरण आहे आणि 4 के फुटेज बाहेर पडतात (ए 9 कॅमेरापैकी कोणतेही ऑप्टिकल स्थिरीकरण नाही).

4 के व्हिडिओसाठी समर्थन असूनही, सैद्धांतिकदृष्ट्या तीक्ष्ण दिसली पाहिजे, हे स्पष्ट आहे की या फोनवरील व्हिडिओमध्ये काहीतरी चुकीचे आहे कारण तपशील अगदी मऊ दिसतात, जवळजवळ अस्पष्ट आणि फक्त … चांगले नाही. आपल्याकडे सतत स्वयं-फोकससाठी समर्थन आहे, परंतु ते खूपच मंद आहे आणि ते चांगले लॉक होऊ शकत नाही.

तथापि, विशेषतः गोंधळात टाकणारी गोष्ट म्हणजे व्हिडिओमधील कॅमेरा दरम्यान स्विच करण्यासाठी वापरलेली यंत्रणा. प्रथम, आपण मुख्य कॅमेरासह रेकॉर्डिंग सुरू केल्यानंतर, अल्ट्रा-वाइड कॅमेरावर स्विच करण्याचा कोणताही मार्ग नाही. अल्ट्रा-वाइड कॅमेरासह व्हिडिओ शूट करण्याचा एकमेव मार्ग म्हणजे प्रथम फोटो मोडमध्ये स्विच करणे. आणि मग, आपण अल्ट्रा-वाइड कॅमेरासह रेकॉर्डिंग प्रारंभ केल्यानंतर आपण दोन अन्य कॅमेरामध्ये स्विच करू शकत नाही. अर्घ!

ध्वनी गुणवत्ता

ए 9 वर आपल्याकडे एक तळाचा फायरिंग लाउडस्पीकर आहे आणि तो खूप मोठा नाही किंवा खूप चांगला आवाजही नाही. हे देखील तळाशी आहे, याचा अर्थ आपण फोन वापरताना सहजपणे आपल्या हातात ते मफल करू शकता. ध्वनी गुणवत्तेची समस्या अशी आहे की ते खूपच खंबीर वाटते, विशेषतः आपण व्हॉल्यूम चालू केल्यास.

जसे आपण आधीच नमूद केले आहे की, चांगले जुने हेडफोन जॅक जिवंत आहे आणि ए 9 वर देखील चांगले आहे जे डोंगल हाताळण्यास इच्छुक नाही.

कॉल गुणवत्ता

जेव्हा कॉल गुणवत्ताची बातमी येते तेव्हा आम्हाला ए 9 सह समस्या नव्हती. कॉल आवाज कुरकुरीत आवाज आणि ओळ आणि खंड दोन्ही बाजूंना पुरेशी स्पष्ट पुरेसे जोरदार मिळते.

बॅटरी लाइफ

सॉलिड बॅटरी लाइफ.

गॅलेक्सी ए 9 2018 एक 3,800 एमएएच बॅटरी आत खेळते आणि ते एक सखोल कलाकार म्हणून सिद्ध होते, जेणेकरून आपण त्या दीर्घ दिवसांपर्यंत पोहोचण्यासाठी यावर आपला विश्वास ठेवू शकता.

आमच्या मालकीच्या चाचणीवर, दीर्घिका ए 9 ने 9 .0 तासांचा सरासरी गाठला आहे, जो सरासरीपेक्षा जास्त आहे आणि दोन दिवसांच्या बॅटरी आयुष्यामध्ये नाही तर तो एक चांगला दाखला आहे.

चार्जिंग स्थितीकडे वळत असताना, आमच्याजवळ यूएसबी-सी आहे ज्याची आपण अपेक्षा करता आणि सॅमसंगच्या जलद-चार्जिंग तंत्रज्ञानास समर्थन देतो, म्हणून आपण बॅटरी जलद गतीने वाढवू शकता. बोर्डवर वायरलेस चार्जिंग नाही.

किंमत आणि पर्याय

तर ए 9 2018 ची किंमत किती आहे?

किंमत खरोखर बाजारपेठेत बदलते, परंतु युनायटेड स्टेट्स आणि युरोपमध्ये आपण ते सुमारे 550 डॉलर्स (किंवा त्या समकक्ष) मिळवू शकता.

आणि या फोनसाठी विचारण्यासारखे बरेच काही आहे. या किंमत श्रेणीमध्ये भरपूर पर्याय आहेत:

  • OnePlus 6T एकसारख्या किंमतीची किंमत आहे आणि कॅमेरावरील कार्यप्रदर्शनांमधून प्रत्येक दिशेने दीर्घिका ए 9 धरायला लागते
  • झीओमी पोकोफोन एफ 1 हा जवळपास 50% स्वस्त आहे आणि दोन्ही कार्यप्रदर्शन, कॅमेरा आणि बॅटरी आयुष्यात गॅलेक्सी देखील धडकतो
  • जुन्या फोनसारखे Google पिक्सेल 2 आता सूट झाले आहेत जे त्यांच्या उत्कृष्ट कॅमेरा, उत्कृष्ट सॉफ्टवेअर समर्थन आणि स्वच्छ, आधुनिक इंटरफेससह बरेच चांगले पर्याय आहेत.

निष्कर्ष

दिवसाच्या शेवटी, आमच्या अनुभवाची भर घालण्याचा फक्त एकच मार्ग आहे

गॅलेक्सी ए 9 (2018)

आणि हे या प्रश्नांसह आहे: “गंभीरपणे, सॅमसंग? गंभीरपणे ?! हे खरोखरच सर्वोत्तम आहे की आपण प्रतिद्वंद्वी वनप्लस, पोकोफोन, सन्मान आणि उर्वरित उर्वरित खेळाडूपर्यंत येऊ शकता? ”

कारण ते पुरेसे नाही.

होय, दीर्घिका ए 9 (2018) कार्य करते आणि त्यास एक सुंदर स्क्रीन दिसते आणि आपल्याला आधुनिक स्मार्टफोनकडून अपेक्षित असलेल्या बर्याच गोष्टींसाठी हे काम पूर्ण केले जाईल, परंतु यापुढे सामना करावा लागतो, त्यामुळे आजकाल $ 100 फोन येईल. सध्याच्या किंमतीनुसार, येथे कॅमेरा कार्यक्षमता धक्कादायक आहे, त्याची गति प्रतिस्पर्ध्यांशी बरोबरीने नाही, त्याची इंटरफेस जुनी आहे आणि सॅमसंग अगदी संभाषणात काहीच सुधारणा करत नाही. हॅक, हा फोन अगदी चांगला बनविला गेला नाही आणि जेव्हा आपण विघटित करता तेव्हा ते चापट मारतात! आणि आम्ही अपेक्षा करतो – बरेच काही – जगातील सर्वात मोठ्या फोन निर्मात्याकडून.